Ngân hàng Nông nghiệp và phát triển nông thôn Chi nhánh huyện Thường Xuân (Agribank Thường Xuân) tặng quà Tết cho các hộ gia đình có hoàn cảnh khó khăn xã Xuân Cao.
Thực hiện Chương trình “Tết yêu thương xuân Giáp Thìn năm 2024”. Sáng ngày 30/01/2024, Agribank Chi nhánh Thường Xuân phối hợp với Ủy ban Mặt trận Tổ quốc huyện Thường Xuân; cấp ủy, chính quyền địa phương trao tặng quà tết cho các gia đình có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn xã Xuân Cao.
Thông qua chương trình An sinh xã hội “Tết yêu thương xuân Giáp Thìn năm 2024”, chung tay vì người nghèo, đối tượng chính sách, Agribank Chi nhánh Thường Xuân đã trao tặng 50 phần quà, mỗi phần quà trị giá 500 nghìn đồng.
(Đại diện Lãnh đạo Agribank Thường Xuân và lãnh đạo cấp ủy, chính quyền địa phương tặng quà tết cho các hộ gia đình). Ảnh: Lê Nhung
Tại buổi lễ tặng quà tết, ông Đỗ Quang Nam - Phó Giám đốc Chi nhánh Agribank Chi nhánh Thường Xuân đã gửi lời chúc tốt đẹp đến địa phương và các gia đình có hoàn cảnh khó khăn. Mong rằng món quà nhỏ này sẽ góp phần mang lại niềm vui cho bà con trước thềm xuân mới.
Tin, bài: Doãn Trình
Tin cùng chuyên mục
-
Chiến dịch tình nguyện Mùa hè xanh năm 2024 tại xã Xuân Cao
21/07/2024 17:02:50 -
Tổng Thanh tra Chính phủ ban hành Thông tư số 06/2024/TT-TTCP
18/07/2024 14:05:20 -
Tính đến thời điểm tháng 7 năm 2024 trên địa bàn xã Xuân Cao còn hơn 1.000 người chưa tham gia BHYT
04/07/2024 22:28:49 -
Mở các lớp đào tạo nghề ngắn hạn trên địa bàn xã Xuân Cao năm 2024
27/05/2024 14:41:42
Ngân hàng Nông nghiệp và phát triển nông thôn Chi nhánh huyện Thường Xuân (Agribank Thường Xuân) tặng quà Tết cho các hộ gia đình có hoàn cảnh khó khăn xã Xuân Cao.
Thực hiện Chương trình “Tết yêu thương xuân Giáp Thìn năm 2024”. Sáng ngày 30/01/2024, Agribank Chi nhánh Thường Xuân phối hợp với Ủy ban Mặt trận Tổ quốc huyện Thường Xuân; cấp ủy, chính quyền địa phương trao tặng quà tết cho các gia đình có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn xã Xuân Cao.
Thông qua chương trình An sinh xã hội “Tết yêu thương xuân Giáp Thìn năm 2024”, chung tay vì người nghèo, đối tượng chính sách, Agribank Chi nhánh Thường Xuân đã trao tặng 50 phần quà, mỗi phần quà trị giá 500 nghìn đồng.
(Đại diện Lãnh đạo Agribank Thường Xuân và lãnh đạo cấp ủy, chính quyền địa phương tặng quà tết cho các hộ gia đình). Ảnh: Lê Nhung
Tại buổi lễ tặng quà tết, ông Đỗ Quang Nam - Phó Giám đốc Chi nhánh Agribank Chi nhánh Thường Xuân đã gửi lời chúc tốt đẹp đến địa phương và các gia đình có hoàn cảnh khó khăn. Mong rằng món quà nhỏ này sẽ góp phần mang lại niềm vui cho bà con trước thềm xuân mới.
Tin, bài: Doãn Trình